Úrslit móta 2014

Stigakeppni 2014

Í sumar prófuðum við í fyrsta skipti stigakerfi þar sem hver keppandi fær stig eftir frammistöðu á mótum en Frisbígolfbúðin hélt utan um skráningu á þessum stigum. Eftir sumarið er þetta lokaniðurstaðan á 20 efstu mönnum en yfir 100 spilarar kepptu á mótum á þessu ári. Ástvaldur vann þetta nokkuð örugglega eftir sterkann endasprett eftir að Jón Símon hafði leitt listann framan af sumri.

157 Ástvaldur Einar Jónsson
123 Jón Símon Gíslason
104 Þorsteinn Óli Valdimarsson
72 Birgir Ómarsson
65 Ari Jóns
62 Fannar Levy
55 Guðjón Ólafur Guðbjörnsson
52 Þorvaldur Þórarinsson
52 Pálmi Pétursson
45 Haukur Árnason
44 Arnar Páll Unnarsson
43 Finnur Sigurðson
34 Árni Leósson
32 Adam Jónsson
23 Jón Halldór Arnarson
19 Kristinn Arnar Svavarsson
15 Magnús Þór Kristjánsson
12 Haukur Einarsson
12 Ívar Sturluson
10 Sigurjón Magnússon

Haustmótaröð ÍFS 2014 – 7 mót – 7 vellir – 7 vikur

777 Klambratún – 13. desember

1. Þorsteinn Óli Valdimarsson 47
2. Þorvaldur Þórarinsson 48
3. Haukur Árnason 49
4. Fannar Levy 50
5. Ástvaldur Einar Jónsson 51
6-8. Birgir Ómarsson 52
6-8. Adam Jónsson 52
6-8. Brjánn Árnason 52
9. Jón Símon Gíslason 53
10. Árni Leóson 55
11. Magnús Þór Kristjánsson 56
12. Ari Jónsson 58
13. Rútur Ingi Karlsson 62
14. Tómas Kristjánsson 65
15. Bogi Bjarnason DNF

777 Fossvogur – 6. desember

1. Jón Símon 45
2. Þorsteinn Óli 48
3-4. Þorvaldur 49
3-4. Fannar Levy 49
5-6. Ástvaldur 50
5-6. Haukur Arnar 50
7-8. Adam Jóns. 52
7-8. Birgir Ómars. 52
9. Ari Jóns. 53
10-11. Pálmi Péturs. 54
10-11. Árni Leós 54
12-13. Magnús 55
12-13. Ívar 55
14. Bogi 60
15. Rútur 62
16-17 Sigurður Grétar 63
16-17. Brjánn 63

777 Laugardalur – 29. nóvember

1. Ástvaldur Einar Jónsson 48
2.-3. Þorvaldur Þórarinsson 50
2.-3. Haukur Árnason 50
4.-5. Þorsteinn Óli Valdimarsson 52
4.-5. Jón Símon 52
6. Adam Jónsson 55
7. Pálmi Pétursson 57
8.-9. Haukur Einarsson 58
8.-9. Árni Leósson 58
10. Brjánn Árnason 59
11. Kristinn Arnar Svavarsson 60
12. Ólafur Pétur Georgsson 61
13. Rútur Ingi Karlsson 62
14. Sæmundur Viktorsson 68
15. Bogi Bjarnason 70

777 Gufunesvöllur – 22. nóvember

1. Jón Símon Gíslason 48
2. Þorvaldur Þórarinsson 54
3. Birgir Ómarsson 56
3. Haukur Árnason 56
5. Þorsteinn Óli Valdimarsson 58
5. Ari Jónsson 58
7. Ástvaldur Einar Jónsson 59
7. Árni Leósson 59
9. Andri Þór Ástráðsson 60
10. Brjánn Árnason 62
11. Haukur Einarsson 63
12. Magnús Þór Kristjánsson 64
13. Rútur Ingi Karlsson 65
14. Ólafur Pétur Georgsson 66
15. Sigurður Grétar Jökulsson 68
15. Kristinn Arnar 68
17. Hannes Hannesson 73
18. Tómas Kristjánsson 74
19. Henry Fannar 82
20. Bjarki Þór Guðmundsson 87

777 Víðistaðatún – 15. nóvermber

Úrslit vantar.


777 Mosfellsvöllur – 8. nóvember

Úrslit vantar

777 Breiðholtsvöllur – 1. nóvember 2014

Úrslit urðu sem hér segir (spilaðir tveir hringir af hvítum teigum):
1-2. Ástvaldur Einar Jónsson 44
1-2. Þorvaldur Þórarinsson 44
3. Jón Símon Gíslason 46
4-5. Birgir Ómarsson 47
4-5. Ari Jónsson 47
6. Þorsteinn Óli 48
7. Haukur Árnason 50
8. Andri Þór 50
9. Ólafur Georgsson 51
10-11. Brjánn Árnason 52
10-11. Haukur Einarsson 52
12. Bogi Bjarnason 54
13. Magnús Þór Kristjánsson 58
14. Sigurður Grétar 60
15. Hannes Hannesson 64
16. Bjarki Þór 74

 

Úlli ljóti 2 – Úlfljótsvatnsvelli 20. september 2014

Lengdarkeppni:
1. Ari Jónsson – lengdarmeistari 2014 – 113 metrar
2. Ástvalur Einar
3. Pálmi Pétursson

Púttkeppni:
1. Pálmi Pétursson – púttmeistari 2014
2.-3. Birgir Ómarsson
2.-3. Guðjón Ólafur

Púttkeppni kvenna:
1. Guðrún Ása Kristleifsdóttir – púttmeistari 2014
2. Josefine

Úlli ljóti 2:
A-flokkur: (bláir teigar)
1.-2. Ari Jónsson 61
1.-2. Ástvaldur Einar Jónsson 61
3. Pálmi Pétursson 62
4.-6. Adam Jónsson 64
4.-6. Guðjón Ólafur 64
4.-6. Haukur Árnason 64
7. Ívar Gunnarsson 65
8.-9. Birgir Ómarsson 66
8.-9. Finnur Sigurðsson 66
10. Árni Leósson 67
11. Fannar Levy 68
12. Magnús Þór 72

B-flokkur: (hvítir teigar)
1. Kristján Leifsson 61
2. Bjarni Þór Gíslason 63
3. Brjánn Árnason 65
4.-5. Jón Andri Helgason 66
4.-5. Dagur Páll Ammendrup 66
6. Bogi Bjarnason 67
7. Sigurður Grétar Jökulsson 68
8. Stefán Örn 73

C-flokkur:
1. Gabríel Rökkvi Brjánsson

Kvennaflokkur:
1. Guðrún Ása Kristleifsdóttir 31
2. Josina 46

Barnaflokkur:
1. Ísold Assa 51

 

September mánaðarmót – Fossvogsvelli 18. sept 2014

Kvennaflokkur:
1. Kristrún Gústafsdóttir 69 – mánaðarmeistari kvenna
2. Kristjana Kristinsdóttir 72

Barnaflokkur:
1. Daníel Örn Eyþórsson 38

A-flokkur:
1. Ástvaldur Einar Jónsson 22 – mánaðarmeistari karla
2.-3. Guðjón Ólafur Guðbjörnsson 24
2.-3. Birgir Ómarsson 24
4.-5. Árni Leósson 25
4.-5. Haukur Árnason 25
6.-8. Þorsteinn Óli 26
6.-8. Haukur Einarsson 26
6.-8. Finnur Sigurðsson 26
9.-10. Fannar Levy 27
9.-10. Ívar F. Sturluson 27
11.-12. Ari Jónsson 28
11.-12. Magnús Þór 28

B-flokkur:
1.-2. Andri Þór 26
1.-2. Ólafur Pétur Georgsson 26
3. Bogi Bjarnason 27
4.-7. Margeir 28
4.-7. Kristján Leifsson 28
4.-7. Bjarni Þór Gíslason 28
4.-7. Sigurður Grétar 28
8. Brjánn Árnason 29
9. Dagur Páll Ammendrup 33

C-flokkur:
1.-2. Gunnar Gunnarsson 29
1.-2. Eyþór Örn Eyjólfsson 29
3. Hannes Kristján Hannesson 31
4.-6. Siggi Bahama 32
4.-6. Tómas Kristjánsson 32
4.-6. Pétur Gunnarsson 32
7.-8. Haukur Arnarson 33
7.-8. Friðrik Karl Karlsson 33
9. Friðbjörn Rúnar Friðbjörnsson 35
10. Henry Fannar 35
11 Hermann Björgvin Haraldsson 37
12. Bjarki Þór Guðmundsson 38

 

Íslandsmót 6.-7. september 2014

Kvennaflokkur: (Klambravöllur)

1. Guðbjörg Ragnarsdóttir 60 (Íslandsmeistari kvenna 2014)
2. Katerina Zbytovska 68
3. Kristín Sylvía Ragnardóttir 71
4. Kristrún Gústafsdóttir 75
5. Guðrún Gerða Sigurþórsdóttir 89
6. Christa Hörpudóttir 93

Barnaflokkur:  (Klambravöllur)

1. Yngvar Máni Arnarsson 19 (Íslandsmeistari barna 2014)
2. Gabríel Ísar Erlendsson 20
3. Arnaldur Goði Sigurðarson 21
4.-6. Hákon Jan Norðfjörð 22
4.-6. Daníel Örn Eyþórsson 22
4.-6. Blær Örn Ásgeirsson 22
7. Viktor Orri Þrastarson 23
8. Pétur Wilhem Norðfjörð 24
9. Jóhannes Hrefnuson 28
10. Jökull Orri Gylfason 42

A-flokkur: (Gufunesvöllur bláir teigar)

1. Þorvaldur Þórarinsson 148 (Íslandsmeistari karla 2014)
2.-3. Þorsteinn Óli Valdimarsson 149
2.-3. Ástvaldur Einar Jónsson 149
4. Jón Símon Gíslason 150
5. Fannar Levy 139
6. Ari Jónsson 140
7. Árni Leósson 142
8. Finnur Sigurðsson 143
9. Jón Halldór Arnarson 148
10. Arnar Páll Unnarsson 125
11. Ívar F. Sturluson 126
12.-14. Pálmi Pétursson 127
12.-14. Haukur Árnason 127
12.-14. Haukur Örn Einarsson 127
15. Birgir Ómarsson 129
16. Birkir Ólafsson 131
17. Kristinn Arnar Svavarsson 132
18. Davíð Örn Torfason 142
19. Magnús Þór Kristjánsson DNF

B-flokkur: (Gufunesvöllur bláir teigar)

1. Brjánn Árnason 130
2.-3. Kristján Leifsson 137
2.-3. Dagur Páll Ammendrup 137
4. Bogi Bjarnason 145
5. Sigurður Grétar Jökulsson 149
6. Magnús Sveinsson 152
7. Margeir Guðbjartsson 155

C-flokkur (byrjendur): (Klambravöllur)

1. Óli Jón Gunnarsson 56
2. Pétur Gunnarsson 59
3. Tómas Kristjánsson 60
4.-5. Ólafur Haukur Pétursson 61
4.-5. Gunnar Gunnarsson 61
6.-7. Bjarki Þór Davíðsson 62
6.-7. Friðrik Snær Sigurgeirsson 62
8. Pétur Stefánsson 63
9. Friðbjörn Rúnar Friðbjörnsson 69
10.-11. Eyþór Örn Eyjólfsson 32
10.-11. Runólfur Helgi Jónasson 32
12.-13. Einar Valur Sverrisson 33
12.-13. Harald Björnsson 33
14. Andri Freyr Gunnarsson 36
15. Bjarki Þór Guðmundsson 37
16. Tómas Haarde 38
17. Jón Heiðar Gíslason 41

 

Texas Scramble Íslandsmeistararmót 5. september 2014

Kvennaflokkur
1. Team International (Gugga og Katerina) 58

Opinn flokkur
1. Þorvaldi (Ástvaldur og Þorsteinn) 41
2. OB Wan Kenobi (Andri Þór og Haukur) 44
3. Mr. old and mr. gold (Haukur Arnar og Þorri) 45
4. National Champs (Jón Símon og Birkir) 46
4. Árni og Fannar 46
6. 108 (Finnur og Magnús Þór) 47
6. Feel the chains! (Pálmi og Ari) 47
8. Kúlusúkk. (Haukur og Pétur) 48
9. Ninja Turtles (Ívar F og Kristófer) 49
9. Folf hipparar 1 (Dagur Páll og Kristján) 49
9. Sjamli og sjamli (Halldór Þór og Logi) 49
9. Hand banana (Elmar Aron og Óli Hrafn) 49
9. Perfect strangers (Nonni og Sigurður Grétar 49
9. UFO (Guðjón Ólafur og Ívar) 49
15. Hláturskastarar (Bjarni og Einar) 51
15. Guðmudur og Einar 51
17. BxB (Brjánn og Bogi) 53
17. Team Guido (Andrés og Ólafur Haukur) 53
17. Total Eclipse (Friðrik Snær og Andri Freyr) 53
17. Space Monkey Mafia (Margeir og Friðgeir) 53
21. Rock (Birgir og Bjarki Þór) 54
21. Kasti Plasti (Guðmundur og Helgi) 54
21. The A-team (Alex Uni og Andrés Már) 54
21. Zúber Hans (Runólfur og Viðar) 54
25. Team beikonbræður (Ólafur Páll og Magnús) 55
25. Folf flipparar A (Bjarni Þór og Tómas) 55
25. Achmedhulahula (Sigmar og Gunnar) 55
28. EveryHoleBrothers (Óli Jón og Ottó) 56
29. 23 (Rútur Ingi og Pétur) 57
30. Folf 3D (Eyþór Örn og Páll) 58
31. Tveir sjomlar (Jón Víðir og Snorri Örn) 60
31. Team underdogs (Bjarki Þór og Magnús) 60
33. Vá…meistari (Skúli og Pétur) 61
34. Raven Storm (Eggert Rafn og Hlynur Rafn) 62
35. Shake n Bake (Heiðar og Hallgrímur) 65
36. Víkingarnir (Víkingur og Sigurður) 70

 

Ágúst mánaðarmót – Gufunesvelli  21. ágúst 2014

A – flokkur (bláir teigar)

1. Ástvaldur Einar Jónsson 52
2. Ari Jónsson 54
3. Arnar Páll Unnarsson 56
4. Árni Leósson 60
5. Birgir Ómarsson 61
5. Guðjón Óli 61
7. Fannar Levy 63
8. Kristinn Arnar 66
8. Magnús Þór 66
10. Finnur Sigurðsson 67

B-flokkur (bláir teigar)

1. Brjánn Árnason 66
2. Hákon Andrés 69
3. Guðmundur Bergmann 70
4. Sölvi Melax 71
5. Alex Uni 75
5. Magnús Sveinsson 75
7. Stefán Örn 83

C-flokkur (rauðir teigar)

1. Runólfur Helgi 56
2. Gunnar Gunnarsson 58
3. Pétur Gunnarsson 59
4. Bjarki Þór Davíðsson 60
4. Tómas Kristjánsson 60
6. Viðar Sturluson 61
7. Jón Arnar Björnsson 65
8. Jón Heiðar Gíslason 73
9. Friðbjörn Rúnar 74
10. Bjarki Þór Guðmundsson 78
11. Hallur Víkingur 80

 

 Vígslumót Laugar- og Fossvogsdalsvalla

16. ágúst 2014

A – flokkur
1. Ástvaldur Einar Lindberg Jónsson 53
2. Ari Jónsson 54
2. Þorsteinn Óli Valdimarsson 54
4. Jón Símon Gíslason 55
5. Haukur Árnason 58
6. Birgir Ómarsson 60
7. Árni Leósson 61
7. Finnur Sigurðsson 61
9. Davíð Torfason 65
10. Magnús Þór Kristjánsson 66

B – flokkur
1. Kristján Leifsson 66
2. Margeir Guðbjartsson 67
3. Guðmundur Bergmann 68
3. Magnús Sveinsson 68
5. Alex Uni Torfason 73
6. Brjánn Árnason 77
7. Dagur Páll Ammendrup 78
8. Hilmar Ævar 80
9. Jón Arnar Björnsson 86
10. Hallur Þorsteinsson 94

Kvennaflokkur
1. Guðbjörg Ragnarsdóttir 74


Júlí mánaðarmót 17. júlí – Gufunesvelli

A-flokkur

1. Ástvaldur Einar Lindberg Jónsson 51
1. Jón Símon Gíslason 51
3. Ari Jónsson 52
4. Þorsteinn Óli Valdimarsson 53
5. Fannar Levy 57
5. Finnur Sigurðsson 57
7. Birgir Ómarsson 58
8. Haukur Arnar Árnason 59
9. Birkir Ólafsson 60
10. Magnús Þór Kristjánsson 61
11. Kristinn Arnar Svavarsson 64

B-flokkur
1. Dagur Páll Ammendrup 65
2. Brjánn Árnason 74
3. Margeir Guðbjartsson 75

C-flokkur
1. Birgir Joakimsson 65

Kvennaflokkur
1. Guðbjörg Ragnarsdóttir 71

Norðurlandsmót Hamarsvelli Akureyri 12. júlí 

A-flokkur
1. Ástvaldur Einar Lindberg Jónsson 46
2. Jón Símon Gíslason 47
3. Sigurjón Magnússon 52
4. Guðjón Ólafur Guðbjörnsson 53
5. Biggi Ómars 55
5. Haukur Arnar Árnason 55

B-flokkur
1. Brjánn Árnason 62
2. Hjalti Hannesson 65
3. Alex Uni Torfason 70
4. Andri Pétur Dalmar 72
Arnar Stefánsson DNF
Ragnar Elías Ólafsson DNF

C-flokkur
1. Gabríel Rökkvi Brjánsson 41
2. Jónas Þór Óskarsson 41

Kvennaflokkur
1. Guðbjörg Ragnarsdóttir 27

Barnaflokkur
1. Ragnar Smári Þorvaldsson 29
2. Selma Huld Þorvaldsdóttir 39

 

Miðnæturmánaðarmót júní 2014

A – flokkur

1. Fannar Levy                                   52

2. Ástvaldur Einar Jónsson                55

3. Pálmi Pétursson                            56

4. Ari Jónsson                                   57

4. Finnur Sigurðsson                         57

6. Arnar Páll                                      59

7. Guðjón Ólafur                               60

8. Birgir Ómarsson                           62

9. Birkir Ólafsson                              63

9. Haukur Árnason                          63

9. Haukur Einarsson                        63

12. Steindi jr.                                   66

12. Magnús Þór                              66

14. Kristinn Arnar                            68

Þorsteinn Óli                                   DNF

Ívar F. Sturluson                              DNF

Adam Jónsson                               DNF

 

B – flokkur

1. Kristján Leifsson                          69

2. Jón Andri Helgason                     71

3. Andreas Spang                           72

3. Bjarni Þór                                    72

5. Dagur Páll                                   73

5. Ólafur P. Georgsson                    73

7. Margeir Guðbjartsson                 74

7. Helgi Hákonarson                       74

9. Friðgeir Guðbjartsson                 75

10. Guðmundur Bergmann             83

Andri Þór Ástráðsson                       DNF

 

C – flokkur

1. Brjánn Árnason                           71

2. Alex Uni Torfason                        75

3. Hjalti Hannesson                        76

4. Andri Pétur Dalmar                      88

Eggert Páll Einarsson                      DNF

Magnús Sveinsson                         DNF

Bogi Bjarnason                               DNF

 

Kvennaflokkur

1. Daniela Spang                           66

Guðbjörg Ragnarsdóttir                 DNF

 

Úlli ljóti 1 – Úlfljótsvatni 5. júní 2014

A – flokkur
1. Þorsteinn Óli Valdimarsson 56
2. Ástvaldur Einar Jónsson 58
3. Jón Símon Gíslason 64
4. Fannar Levy 65
5. Kristinn Arnar Svavarsson 66
6. Birgir Ómarsson 67
6. Guðjón Ólafur Guðbjörnsson 67
8. Jón Halldór 70
9. Árni Leósson 71
9. Haukur Árnason 71
9. Eyþór Snorrason 71
12. Ívar F. Sturluson 75
13. Egill Viðarsson 79

B – flokkur
1. Steindi jr. 72
2. Jón Andri Helgason 75
3. Margeir 78
4. Sigurður 79
5. Egill Einarsson 80
6. Ingimundur Níelsson 82
7. Hlöðver Þór Árnason 85
8. Kolbeinn 86
9. Eddi 88
10. Bent 89
11. Diddi 91

C – flokkur
1. Guðmundur Finnbogason 33
2. Haukur Friðriksson 38
3. Sveinn Rögnvaldsson 40

Kvennaflokkur
1. Guðbjörg Ragnarsdóttir
2. Guðrún Ása Kristleifsdóttir
3. Nanna Guðrún Bjarnadóttir

Barnaflokkur
1. Regína Sveinsdóttir
2. Gunnar Hrafn Sveinsson
3. Ísold Assa Guðmundsdóttir

Vígslumót Mosfellsvallar – 29. maí 2014

1. Þorsteinn Óli 65
2. Jón Símon 69
3. Ástvaldur Einar 70
4. Arnar Páll 74
5. Pálmi Pétursson 75
6. Adam Jónsson 77
7. Jón Halldór 78
7. Ívar Sturluson 78
9. Óli 79
9. Finnur Sigurðsson 79
11. Birgir Ómars 81
12. Kristinn Arnar 82
13. Eyþór 83
13. Árni Leósson 83
15. Haukur Jónsson 84
16. Steindi jr. 85
17. Davíð Torfason 88
17. Krisján 88
19 Egill Einarsson 89
20. Ingimundur Gunnar 91
21. Hákon Andrés 92
22. Hilmar Gunnarsson 96
22. Bjarni Þór 96
22. Dagur Páll 96
25. Kristrún 112

Maí mánaðaramót – 22. maí 2014

A – flokkur
1. Jón Símon Gíslason 71 (50)
2. Þorsteinn Óli Valdimarsson 71 (52)
3. Pálmi Pétursson 72 (53)
4. Ástvaldur Einar Jónsson 72 (50)
5. Jón Halldór Arnarson 54
6.-7. Birgir Ómarsson 55
6.-7. Guðjón Ólafur Guðbjörnsson 55
8.-9. Finnur Sigurðsson 56
8.-9. Fannar Guðmannsson Levy 56
10.-11. Adam Jónsson 59
10.-11. Magnús Þór Kristjánsson 59
12. Haukur Arnar Árnason 60
13. Kristinn Arnar Svavarsson 63

B -flokkur 
1. Haukur Einarsson 52
2. Ívar F. Sturluson 55
3. Haukur Jónsson 57
4. Sigurður Grétar Jökulsson 58
5.-6. Kristján Leifsson 61
5.-6. Ari Rannveigarson 61
7. Margeir Guðbjartsson 63
8. Dagur Páll Ammendrup 68
9. Hrafn Húni Hrafnsson 73

C – flokkur 
1. Bjarni Ágústsson 60
2. Guðmundur S. Bergmann 66
3. Ingimundur G. Níelsson 70
4.-5. Bjarni Þór Gíslason 70
4.-5. Þorsteinn Hjálmar Gestsson 70
6. Helgi Hákonarson 78

 

Úrslit móts Frisbígolfbúðarinnar 2014 – maí

Opin flokkur
1 sæti – Jón Símon = 125
2 sæti – Þorsteinn Óli = 127
3 sæti – Derek = 132
4 sæti – Þorvaldur = 134
5 sæti – Ástvaldur = 139

Mið flokkurinn
1 sæti – Haukur Örn = 151
2 sæti – Andri Þór = 156
3 sæti – Hákon = 159

Byrjenda flokkur
1 sæti – Bjarni Á (2 hringir í Gufu) – 144

Kvennaflokkur
1 sæti – Guðbjörg = 112

 

Apríl mánaðarmót 2014 – Fossvogsdalur

Opinn flokkur A

1. Jón Símon Gíslason……………..56
2. Birgir Ómarsson…………………..59
3. Adam Jónsson…………………….60
4. Pálmi Pétursson…………………..62
5-7. Ástvaldur Einar Jónsson……….63
5-7. Ari Jóns……………………………..63
5-7. Arnar Páll Unnarsson…………..63
8. Þorsteinn Óli Valdimarsson…..64
9. Haukur Arnar Árnason…………66
10-11. Árni Leósson……………………..70
10-11. Magnús Þór Kristjánsson …….70
12. Ívar Gunnarsson…………………71
13-14. Davíð………………………………..75
13-14. Kristinn Arnar Svavarsson……75

Opinn flokkur B

1. Kjartan……………………………….53
2. Haukur Jónsson…………………..55
3-4. Sigurður Grétar Jökulsson ……57
3-4. Hákon Andrés Jökulsson……….57
5. Friðgeir………………………………62
6. Ari Rannveigar…………………….66
7. Tómas Haarde…………………….71
8. Dagur Páll Ammendrup…………75

Opinn flokkur C

1. Hilmar Teitsson……………………60
2-3. Tryggvi Gunnar Teitsson………63
2-3. Húni…………………………………..63
4. Máni…………………………………..67

Kvennaflokkur

1. Guðbjörg Ragnarsdóttir………..62

 

Áramót 2014 – 5. janúar

Opinn flokkur
1-2. Jón Símon Gíslason 51
1-2. Þorvaldur Þórarinsson 51
3. Haukur Árnason 53
4. Birgir Ómarsson 56
5-6. Þorsteinn Óli Valdimarsson 58
5-6. Fannar Levy 58
7. Ástvaldur Einar Jónsson 59
8-10. Guðjón Ó. Guðbjörnsson 61
8-10. Arnar Páll Unnarsson 61
8-10. Andri Þór Ástvaldsson 61
11. Haukur Einarsson 62
12. Sigmar Arnarsson 64
13. Davíð Torfason 67
14. Arnar 68
15. Kristinn Arnar Svavarsson 70
16. Friðgeir Guðbjartsson 72
17. Hákon Andrés Jökulsson 75
18. Gummi 81
19. Margeir Guðbjartsson 89

Kvennaflokkur
1. Guðbjörg Ragnarsdóttir 81